Kết quả 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nhờ GM giúp đỡ

Thành viên MUVN Deptrai1's Avatar

Nhờ GM giúp đỡ

Kính gửi GM và Admin.
    Ngày 16/6/2019, vào buổi sáng tôi có nạp 200.000 VND bằng chuyển khoản để mua đồ trong game. Sau khi chuyển xong, tất cả các vật phẩm ưu đãi như: nạp lần đầu, tích lũy nạp tôi đều nhận đủ.
    Tuy nhiên, nhờ GM xem xét giúp đỡ, tài khoản của tôi toàn bộ có 240.000 Wcoi mà không có bất cứ Gcent nào, mặc dù tôi không hề đổi từ Gcent sang Wcoi.
    Hiện tôi không thể mua được đồ từ Shop, hoặc Reset Vip.
    Chiều cùng ngày, tôi đã viêt thư gửi GM Thiên Vũ, nhưng chưa nhận được trả lời.
    Rất mont các vị GM xem xét giải quyết giúp. Tôi có ý định nạp nhiều hơn để mua đồ nhưng không dám vì sợ nếu nạp xong lại là Wcoi thì chắc cũng chẳng làm dc gì.
    Xin cảm ơn.

Administrator Thiên Vũ's Avatar
    Trích Được post bởi Deptrai1 Xem bài viết
    Kính gửi GM và Admin.
    Ngày 16/6/2019, vào buổi sáng tôi có nạp 200.000 VND bằng chuyển khoản để mua đồ trong game. Sau khi chuyển xong, tất cả các vật phẩm ưu đãi như: nạp lần đầu, tích lũy nạp tôi đều nhận đủ.
    Tuy nhiên, nhờ GM xem xét giúp đỡ, tài khoản của tôi toàn bộ có 240.000 Wcoi mà không có bất cứ Gcent nào, mặc dù tôi không hề đổi từ Gcent sang Wcoi.
    Hiện tôi không thể mua được đồ từ Shop, hoặc Reset Vip.
    Chiều cùng ngày, tôi đã viêt thư gửi GM Thiên Vũ, nhưng chưa nhận được trả lời.
    Rất mont các vị GM xem xét giải quyết giúp. Tôi có ý định nạp nhiều hơn để mua đồ nhưng không dám vì sợ nếu nạp xong lại là Wcoi thì chắc cũng chẳng làm dc gì.
    Xin cảm ơn.
    Tên t.k game của bạn là gì thế ạ !

t.k game của mình là:hungho212 nhé. Nhờ GM giúp đỡ kiểm tra. Xin cảm ơn.

Administrator Thiên Vũ's Avatar
    Trích Được post bởi Deptrai1 Xem bài viết
    t.k game của mình là:hungho212 nhé. Nhờ GM giúp đỡ kiểm tra. Xin cảm ơn.

Như lịch sử thì bạn có chuyển GC sang WC, rất tiếc bên mình hiện chưa có hỗ trợ đổi ngược lại
    Mong bạn lưu ý lần sau ạ

OK Cám ơn GM Thiên Vũ.
    Cho mình hỏi thêm câu cuối (lâu rồi ko chơi không biết): Cái Wcoi cuối cùng có dùng để làm gì không ^_^.